| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS243001R0164 |
| Mã định danh danh mục (Catalog Description) | SH203L-C16 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) - Dòng SH200L - 3 Cực - Đặc tính C - 16 Ampe |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60898-1 |
| Số lượng cực | 3 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 16 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức | Tuân theo chuẩn IEC 60898-1: 400 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 Volt |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 4.5 kA (tại 400 Volt xoay chiều) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Tổn hao công suất | 7.5 Watt (tại điều kiện vận hành định mức, 2.5 Watt trên mỗi cực) |
| Cấp giới hạn năng lượng | 3 |
| Danh mục quá áp | III |
| Độ nhiễm bẩn | 2 |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 20,000 chu kỳ xoay chiều (AC) |
| Khả năng đấu nối (Cáp/Dây dẫn) | 0.75 ... 25 mm² |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 Newton mét |
| Loại thiết bị truyền động | Cần gạt (Toggle) |
| Vị trí lắp đặt | Tùy ý |
| Gá lắp | Trên thanh ray DIN 35 mm (TH35-7.5 hoặc TH35-15) |
| Chiều rộng sản phẩm | 52.5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.375 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.