| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS243001R0064 |
| Tên sản phẩm | SH203L-C6 |
| Dòng sản phẩm | SH200L |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 3 |
| Đặc tính nhả (Đặc tuyến) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 6 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 V |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) tại 400V AC | 4.5 kA |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp hạn chế năng lượng | 3 |
| Cấp độ bảo vệ vỏ (IP) | IP20 |
| Độ bền điện | 20,000 chu kỳ AC |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Khả năng đấu nối cáp (Thanh cái/Cáp cứng/Cáp mềm) | 0.75 ... 25 mm² |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 N·m |
| Chiều dài tuốt dây | 12.5 mm |
| Kiểu lắp đặt | DIN-Rail (Thanh ray 35mm) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +55 °C |
| Chiều rộng sản phẩm | 52.5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.375 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.