| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS242001R0504 |
| Tên danh mục (Catalog Description) | SH202L-C50 |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 2 |
| Đặc tính nhả (Curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 50 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV |
| Điện áp thử nghiệm điện môi | 6.2 kV tại mực nước biển, 2 kV (50/60 Hz, 1 phút) |
| Loại điện áp đầu vào | AC (Xoay chiều) |
| Dòng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 4.5 kA (tại 400 Volt AC) |
| Dòng cắt ngắn mạch điều kiện định mức (Inc) | 4.5 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Tổn thất công suất | 6.5 Watt (tại điều kiện vận hành định mức mỗi cực 3.25 Watt) |
| Kết nối nguồn cấp | Tùy ý |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Bật / Tắt (ON / OFF) |
| Cấp độ hạn chế năng lượng | 3 |
| Độ bền điện | 10.000 chu kỳ AC |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal) | Cầu đấu bắt vít |
| Khả năng kết nối (Cáp cứng/Cáp mềm) | Tối đa 25 mm² / Tối thiểu 0.75 mm² |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 Newton mét (N·m) |
| Kiểu lắp đặt | Trên thanh DIN Rail TH35-7.5 hoặc TH35-15 |
| Kích thước (Rộng) | 35 mm |
| Kích thước (Cao) | 85 mm |
| Kích thước (Sâu) | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.25 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.