| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS214001R0204 |
| Tên sản phẩm mở rộng | SH204-C20 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động MCB SH200 - 4 Cực - Đặc tính C - 20 Ampe |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60898-1 |
| Đặc tính ngắt | C |
| Điện áp hoạt động định mức | Tuân theo chuẩn IEC 60898-1: 400 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kiloVolt (tại độ cao 2000 mét) 6.2 kiloVolt (tại mực nước biển) |
| Loại điện áp đầu vào | Điện xoay chiều (AC) |
| Dòng điện định mức (In) | 20 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 6 kA (6000 Ampe) tại 400 Volt xoay chiều |
| Dòng cắt ngắn mạch điều kiện định mức (Inc) | 6 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Tổn thất công suất | 10 Watt (tại điều kiện hoạt động định mức trên mỗi cực là 2.5 Watt) |
| Kết nối nguồn cấp | Tùy ý |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Bật / Tắt (ON / OFF) |
| Cấp giới hạn năng lượng | 3 |
| Độ bền điện | 20000 chu kỳ AC |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Số cực | 4 |
| Danh mục quá áp | III |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 Newton mét |
| Loại thiết bị truyền động | Dạng lẫy gạt (Toggle) |
| Kiểu bắt vít | Failsafe Bi-directional Cylinder-lift Terminal |
| Ghi nhãn trên thiết bị truyền động | I / O |
| Vật liệu cách nhiệt | Nhóm II, màu đen, có thể niêm phong |
| Lắp đặt trên thanh ray DIN | TH35-15 (Thanh ray 35 x 15 mm) tuân theo IEC 60715 TH35-7.5 (Thanh ray 35 x 7.5 mm) tuân theo IEC 60715 |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Khả năng đấu nối | Dây dẫn: 25 / 25 mm² Dây mềm có đầu cốt: 0.75 ... 16 mm² Dây mềm: 0.75 ... 16 mm² Dây cứng: 0.75 ... 25 mm² Dây bện: 0.75 ... 25 mm² |
| Chiều dài tước dây | 12.5 mm |
| Nhiệt độ không khí xung quanh | Vận hành: -25 ... +55 °C Lưu kho: -40 ... +70 °C |
| Cấp độ bảo vệ | Vỏ bọc: IP20 |
| Độ nhiễm bẩn | 2 |
| Điều kiện môi trường | 28 chu kỳ với 55 °C / độ ẩm 90-96% và 25 °C / độ ẩm 95-100% |
| Khả năng chống rung (theo IEC 60068-2-6) | 25g / 2 chấn động / 13 mili giây |
| Khả năng chống sốc (theo IEC 60068-2-27) | 5g, 20 chu kỳ tại 5 ... 150 ... 5 Hertz với tải 0.8 In |
| Độ rộng theo số mô-đun | 4 |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 70 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.500 kg |
| Chiều sâu lắp đặt | 69 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.