| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS214001R0104 |
| Mô tả danh mục | SH204-C10 |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60898-1 |
| Đặc tính ngắt (Curve) | C |
| Điện áp hoạt động định mức | Tuân theo tiêu chuẩn IEC 60898-1 400 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp hoạt động tối đa | 440 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV (tại độ cao 2000 m là 6.2 kV, tại mực nước biển là 5 kV) |
| Điện áp thử nghiệm điện môi | 50 / 60 Hz, 1 phút: 2 kV |
| Loại điện áp đầu vào | Điện xoay chiều (AC) |
| Dòng điện định mức (In) | 10 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 6 kA (tại 400 Volt xoay chiều) |
| Dòng ngắn mạch có điều kiện định mức (Inc) | 6 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 8.4 Watt (tại điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực là 2.1 Watt) |
| Kết nối nguồn cấp | Tùy chọn |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Bật / Tắt (ON / OFF) |
| Cấp hạn chế năng lượng | 3 |
| Độ bền điện | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Số cực | 4 |
| Số cực được bảo vệ | 4 |
| Danh mục quá áp | III |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 Newton mét |
| Loại thiết bị truyền động | Dạng lẫy gạt (Toggle) |
| Loại thiết bị đầu cuối vít | Kiểu lồng (Cage Terminal) |
| Ghi trên thiết bị truyền động | I / O |
| Vật liệu vỏ | Nhóm cách điện II, màu RAL 7035 |
| Lắp đặt trên thanh ray DIN | TH35-15 (Thanh ray 35 x 15 mm) tuân theo IEC 60715 TH35-7.5 (Thanh ray 35 x 7.5 mm) tuân theo IEC 60715 |
| Vị trí lắp đặt | Tùy chọn |
| Khả năng kết nối dây dẫn | Dây dẫn (Conductor): 25 / 10 mm² Dây mềm có đầu cốt (Flexible with Ferrule): 0.75 ... 16 mm² Dây mềm (Flexible): 0.75 ... 16 mm² Dây cứng (Rigid): 0.75 ... 25 mm² Dây bện (Stranded): 0.75 ... 25 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 12.5 mm |
| Nhiệt độ không khí xung quanh | Vận hành: -25 ... +55 độ C Lưu kho: -40 ... +70 độ C |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 (Vỏ bọc đạt IP40 khi lắp trong tủ có nắp đậy) |
| Mức độ ô nhiễm | 2 |
| Chiều rộng sản phẩm | 70 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 88 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh sản phẩm | 0.5 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.