| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS213001R0164 |
| Mã định danh thương mại (Type) | SH203-C16 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) - Dòng SH200 - 3 Cực - Đặc tính C - 16 Ampe |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 3 |
| Đặc tính ngắt (Đường cong) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 16 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức | Theo tiêu chuẩn IEC 60898-1: 400 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | Theo tiêu chuẩn IEC/EN 60664-1: 440 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV (tại độ cao 2000 mét, mực nước biển); 6.2 kV (tại mực nước biển) |
| Điện áp thử nghiệm điện môi | 2 kV (ở tần số 50/60 Hz, trong 1 phút) |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 6 kA (tại điện áp 400 Volt xoay chiều) |
| Dòng cắt ngắn mạch điều kiện định mức (Inc) | 6 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 7.5 Watt (ở điều kiện hoạt động định mức, mỗi cực 2.5 Watt) |
| Kết nối nguồn cấp | Tùy chọn (Bên trên hoặc bên dưới) |
| Độ bền điện | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Khả năng đấu nối dây (Cáp cứng/Nhiều sợi) | 0.75 ... 25 mm² |
| Khả năng đấu nối dây (Cáp mềm) | 0.75 ... 16 mm² |
| Lực siết ốc | 2 Newton mét |
| Chiều dài tuốt dây | 12.5 mm |
| Cấp độ bảo vệ | Vỏ bọc: IP20 |
| Mức độ ô nhiễm | 2 |
| Cấp độ hạn chế năng lượng | 3 |
| Danh mục quá áp | III |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | Vận hành: -25 ... +55 độ C |
| Lắp đặt trên thanh ray DIN | TH35-15 (Thanh ray 35 x 15 mm); TH35-7.5 (Thanh ray 35 x 7.5 mm) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 52.5 mm x 85 mm x 69 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.375 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.