| Thông số / Đặc tính kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDD274111R0032 |
| Tên loại sản phẩm mở rộng | SHD204/32 |
| Mô tả trên danh mục | Cầu dao cách ly SHD204/32 4 Cực, 32A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-3 |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 415 V AC |
| Điện áp hoạt động định mức | 415 V AC |
| Dòng điện hoạt động định mức ($I_e$) | 32 A |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 4 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 440 V |
| Số cực | 4 |
| Loại bộ truyền động | Cần gạt (Toggle) |
| Vật liệu vỏ | Nhóm cách điện I, RAL 7035 |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | BẬT / TẮT (ON / OFF) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ nhiễm bẩn | 3 |
| Tổn hao công suất | 2.4 W (tại điều kiện hoạt động định mức trên mỗi cực) |
| Độ rộng theo khoảng cách mô-đun | 4 |
| Chiều rộng sản phẩm | 70 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh sản phẩm | 0.300 kg |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Lắp đặt trên thanh ray DIN | TH35-15 (Thanh ray 35 x 15 mm) tuân theo IEC 60715 TH35-7.5 (Thanh ray 35 x 7.5 mm) tuân theo IEC 60715 |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 Newton mét |
| Loại đầu nối vít | Đầu nối lồng (Cage Terminal) |
| Khả năng kết nối (Cáp cứng/Lõi đặc) | Tối đa 25 mm² |
| Khả năng kết nối (Cáp mềm/Lõi bện) | Tối đa 16 mm² |
| Khả năng kết nối (Cáp có đầu cốt) | Tối đa 16 mm² |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | Vận hành -25 đến +55 độ C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +70 độ C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.