| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc tính |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDD274111R0025 |
| Tên loại sản phẩm (Type) | SHD204/25 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao cách ly SHD204/25 4P 25A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-3 |
| Điện áp hoạt động định mức | 415 V AC (Xoay chiều) |
| Dòng điện định mức (In) | 25 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 V |
| Cấp độ bảo vệ (Vỏ ngoài) | IP20 |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Độ bền (Cơ học/Điện) | 20,000 chu kỳ |
| Loại điện áp đầu vào | AC (Xoay chiều) |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2.5 N·m |
| Loại cầu đấu | Cầu đấu bắt vít (Screw Terminals) |
| Loại lắp đặt | Thanh ray DIN (TH35-7.5 hoặc TH35-15) |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Chiều rộng tính theo số mô-đun | 4 |
| Chiều rộng sản phẩm | 70 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.3 kg |
| Nhiệt độ không khí xung quanh (Hoạt động) | -25 đến +55 độ C |
| Nhiệt độ không khí xung quanh (Lưu kho) | -40 đến +70 độ C |
| Trạng thái RoHS | Tuân thủ chỉ thị EU RoHS 2011/65/EU và 2015/863 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.