| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDD273111R0040 |
| Loại sản phẩm mở rộng | SHD203/40 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao cách ly SHD203/40 3 Cực, 40A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-3 |
| Điện áp định mức (Ur) | 415 V AC |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 440 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 V |
| Dòng điện hoạt động định mức (Ie) | 40 A |
| Số cực | 3 |
| Tổn thất công suất | 3.3 W (tại điều kiện hoạt động định mức trên mỗi cực là 1.1 W) |
| Độ rộng theo số lượng mô-đun | 3 |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Màu sắc bộ phận truyền động | Đen |
| Loại lắp đặt | Thanh ray DIN TH35-15 (35 x 15 mm); Thanh ray DIN TH35-7.5 (35 x 7.5 mm) |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Khả năng đấu nối (Dây dẫn) | Dây mềm có đầu cốt: 0.75 ... 16 mm²; Dây cứng: 0.75 ... 25 mm²; Dây bện: 0.75 ... 25 mm² |
| Lực siết ốc | 2 N·m |
| Chiều rộng sản phẩm | 52.5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 69 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.225 kg |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | Vận hành: -25 ... +55 °C; Lưu kho: -40 ... +70 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.