| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDD272111R0063 |
| Mã dòng sản phẩm (Extended Product Type) | SHD202/63 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao cách ly SHD202/63 2 cực 63A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-3 |
| Điện áp hoạt động định mức | 415 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kiloVolt |
| Dòng điện hoạt động định mức (Ie) | 63 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 2 Cực |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ nhiễm bẩn (Pollution Degree) | 3 |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm) | 0.75 ... 16 mm² |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng) | 0.75 ... 25 mm² |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 Newton mét |
| Loại thiết bị truyền động (Actuator Type) | Cần gạt (Toggle) |
| Vật liệu vỏ | Nhóm cách điện I, màu RAL 7035 |
| Kiểu lắp đặt | Trên thanh ray DIN (TH35-7.5 hoặc TH35-15) |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +55 độ C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến +70 độ C |
| Chiều rộng sản phẩm | 35 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Khối lượng tịnh sản phẩm | 0.150 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.