| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDD272111R0040 |
| Tên danh mục | SHD202/40 |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly SHD202/40 2 Cực 40 Ampe |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-3 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 415 Volt xoay chiều |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Số cực | 2 |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 KiloVolt |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 Volt |
| Tổn hao công suất | 2.02 Watt (trong điều kiện hoạt động định mức trên mỗi cực 1.01 Watt) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10,000 chu kỳ |
| Khả năng kết nối (Dây dẫn) | Dây dẫn linh hoạt: 0.75 ... 16 mm² Dây dẫn cứng: 0.75 ... 25 mm² |
| Lực siết ốc vít | 2.5 Newton mét |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN (DIN-Rail) 35 mm |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Chiều rộng tính theo số lượng mô-đun | 2 |
| Kích thước (Rộng) | 35 mm |
| Kích thước (Cao) | 85 mm |
| Kích thước (Sâu) | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.150 Kilogram |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | Hoạt động -25 ... +55 độ C Lưu trữ -40 ... +70 độ C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.