| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDD272111R0025 |
| Tên hiển thị sản phẩm | SHD202/25 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao cách ly SHD202/25 2 cực 25A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-3 |
| Điện áp hoạt động định mức | 415 V AC |
| Dòng điện định mức (In) | 25 Ampe |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV |
| Loại điện áp đầu vào | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tổn thất công suất | 1.2 W (trong điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực 0.6 W) |
| Chỉ thị vị trí tiếp điểm | ON / OFF |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 20000 chu kỳ (AC-22A) |
| Loại cầu đấu | Cầu đấu bắt vít (Screw Terminals) |
| Khả năng đấu nối dây dẫn (Cáp mềm) | 0.75 ... 16 mm² |
| Khả năng đấu nối dây dẫn (Cáp cứng) | 0.75 ... 25 mm² |
| Khả năng đấu nối dây dẫn (Cáp nhiều sợi) | 0.75 ... 25 mm² |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 N·m |
| Loại vít điều khiển | Pozidriv 2 |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +55 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 đến +70 °C |
| Chiều rộng sản phẩm | 35 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.150 kg |
| Đơn vị lắp đặt (DIN Rail) | 2 mô-đun |
| Màu sắc tay gạt | Xám (Grey) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.