| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDD271111R0063 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | SHD201/63 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-3 |
| Số cực | 1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 240 Volt AC |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kiloVolt |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 Volt |
| Cấp độ bảo vệ vỏ (Housing) | IP20 |
| Cấp độ bảo vệ cầu đấu (Terminals) | IP20 |
| Mức độ ô nhiễm (Pollution Degree) | 3 |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (AC-22A) |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng / Cáp bện) | 0.75 ... 25 mm² |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm có ống bọc) | 0.75 ... 16 mm² |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 Newton mét |
| Loại tuốc nơ vít khuyến nghị | Pozidriv 2 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN TH35-7.5 (35 x 7.5 mm) hoặc TH35-15 (35 x 15 mm) |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Bật (Đỏ) / Tắt (Xanh lá) |
| Chiều rộng sản phẩm | 17.5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.075 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.