| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDD271111R0040 |
| Mã EAN | 4016779904322 |
| Tên danh mục | SHD201/40 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao cách ly 1 cực, dòng định mức 40 Ampe |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-3 |
| Số cực | 1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 240 Volt xoay chiều (AC) |
| Dòng điện hoạt động định mức (Ie) | 40 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 hoăc 60 Hertz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 Kilovolt (tại độ cao mực nước biển 2000 mét) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 Volt |
| Cấp độ bảo vệ (Vỏ) | IP20 |
| Cấp độ bảo vệ (Khi lắp đặt trong hộp) | IP40 |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10.000 chu kỳ (AC-22 A); 20.000 chu kỳ (AC-21 A) |
| Khả năng đấu nối dây dẫn (Cáp mềm có đầu cốt) | 0.75 đến 16 mm vuông |
| Khả năng đấu nối dây dẫn (Cáp cứng) | 0.75 đến 25 mm vuông |
| Khả năng đấu nối dây dẫn (Cáp bện xoắn) | 0.75 đến 25 mm vuông |
| Lực siết vít | 2 Newton mét |
| Loại vít vặn | Pozidriv 2 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN (TH35-7.5 hoặc TH35-15) |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | Từ -25 đến +55 độ C |
| Nhiệt độ lưu kho | Từ -40 đến +70 độ C |
| Chiều rộng sản phẩm (tính theo mô-đun) | 1 Mô-đun (17.5 milimét) |
| Kích thước Chiều Rộng | 17.5 milimét |
| Kích thước Chiều Cao | 85 milimét |
| Kích thước Chiều Sâu | 69 milimét |
| Khối lượng tịnh | 0.075 Kilôgam |
| Loại thiết bị truyền động | Cần gạt (Toggle) |
| Vật liệu vỏ | Nhóm cách điện II, màu RAL 7035 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.