| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS894001R0634 |
| Tên sản phẩm | S804N-C63 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance MCB), 4 cực, 63A, đường cong C |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 4 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 63 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V AC; 375 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240/415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 254/440V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 240/415V AC | 30 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 25.6 W (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Độ bền cơ học | 10.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 6.000 chu kỳ |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Chiều rộng | 106 mm |
| Chiều cao | 95 mm |
| Chiều sâu | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.98 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.