| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS894001R0404 |
| Tên sản phẩm (Type) | S804N-C40 |
| Mô tả | High Performance Circuit Breaker - S800N - 4 Poles - C Characteristic - 40A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực (Poles) | 4 |
| Đặc tính bảo vệ (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 40 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 400 / 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) | 36 kA (tại 240/415 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) | 30 kA (tại 240/415 V AC) |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Loại điện áp đầu vào | AC/DC |
| Cấp độ bảo vệ (Degree of Protection) | IP20 |
| Mức độ ô nhiễm (Pollution Degree) | 3 |
| Phân loại quá áp (Overvoltage Category) | IV |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 ... +60 °C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 106 mm x 95 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.98 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.