| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS894001R0324 |
| Mã định danh (Type) | S804N-C32 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance MCB), 4 cực, dòng 32A, đặc tính C |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số lượng cực | 4 cực |
| Đặc tính ngắt (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 32 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V AC (Xoay chiều); 375 V DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại điện áp | AC / DC |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế (Is) | 32 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 240/415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 254/440V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400/690V AC | 4.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 240/415V AC | 30 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 12.8 W (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Bật (ON) / Tắt (OFF) / Ngắt mạch (TRIP) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ bền cơ học | 10,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10,000 chu kỳ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 độ C đến +60 độ C |
| Khả năng kết nối dây dẫn (Cứng/Mềm) | 0 đến 50 mm² (Cáp lồng - Cage terminal) |
| Mô-men xoắn siết vít | 3.5 N·m |
| Chiều rộng sản phẩm | 106 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 980 g (0.98 kg) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.