| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm mở rộng | S804N-C16 |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS894001R0164 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance Circuit Breaker) - S800N - 4 Cực - Đặc tính C - 16 A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 4 cực |
| Đặc tính ngắt (Đường cong) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 16 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V AC; 375 V DC |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Tần số định mức (f) | 50 ... 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | (240 / 415 V AC) 36 kA (254 / 440 V AC) 20 kA (400 / 690 V AC) 4.5 kA (500 V DC) 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) | (240 / 415 V AC) 30 kA (254 / 440 V AC) 15 kA (400 / 690 V AC) 3 kA (125 V DC) 30 kA |
| Tổn thất công suất | 12.4 W (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Bật / Tắt (ON / OFF) / Ngắt mạch (TRIP) |
| Độ bền cơ học | Tự bảo vệ |
| Chiều rộng sản phẩm | 106 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh sản phẩm | 980 g |
| Nhiệt độ không khí xung quanh khi vận hành | -25 đến 60 độ C |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.