| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS894001R0104 |
| Tên thương mại (Type Designation) | S804N-C10 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 4 Cực |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | Đặc tính C |
| Dòng điện định mức (In) | 10 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 400 / 690 V AC (Xoay chiều) 375 V DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 ... 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | 36 kA (tại 240/415 V AC) 20 kA (tại 254/440 V AC) 4.5 kA (tại 400/690 V AC) 20 kA (tại 500 V DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 30 kA (tại 240/415 V AC) 15 kA (tại 254/440 V AC) 3 kA (tại 400/690 V AC) 20 kA (tại 125 V DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) theo IEC 60898-1 | 25 kA (tại 230/400 V AC) |
| Tổn thất công suất | 6 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Chỉ thị vị trí tiếp điểm | ON / OFF / TRIP |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Kích thước (Rộng) | 106 mm |
| Kích thước (Cao) | 95 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 980 gram |
| Độ bền cơ học | 10,000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện | 10,000 chu kỳ đóng cắt |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.