| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS893001R0844 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | S803N-C125 |
| Mô tả chi tiết | High Performance Circuit Breaker - S800N - 3 Poles - C Characteristic - 125 A - 36 kA |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 3 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 125 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 400 / 690 V AC; 375 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Khả năng chịu xung điện áp định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) | 36 kA (tại 240 / 415 V AC) 20 kA (tại 254 / 440 V AC) 4.5 kA (tại 400 / 690 V AC) 30 kA (tại 125 V DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 30 kA (tại 240 / 415 V AC) 15 kA (tại 254 / 440 V AC) 3 kA (tại 400 / 690 V AC) 30 kA (tại 125 V DC) |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất (Power Loss) | 28.2 W (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | ON / OFF / TRIP |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng / Cáp mềm) | 0 ... 50 mm² / 0 ... 70 mm² |
| Cấp độ bảo vệ (Degree of Protection) | IP20 |
| Nhiệt độ không khí xung quanh | -25 ... +60 °C |
| Độ rộng theo số khoảng cách mô-đun | 4.5 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 81 mm x 95 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.735 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.