| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS893001R0404 |
| Tên loại sản phẩm (Type Designation) | S803N-C40 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động hiệu suất cao S803N-C40 3 cực C Characteristic 40A 36kA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 3 cực |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 Volt AC; 375 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Loại điện áp đầu vào | AC/DC |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 400V / 415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 240V / 277V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 400V / 415V AC | 30 kiloAmpe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Tổn hao công suất | 11.1 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | ON / OFF / TRIP |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Khả năng kết nối (Cáp cứng) | 0 ... 50 mm² |
| Khả năng kết nối (Cáp mềm) | 0 ... 70 mm² |
| Chiều rộng sản phẩm | 81 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh sản phẩm | 0.735 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.