| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm mở rộng | S803N-C32 |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS893001R0324 |
| Mô tả danh mục | S803N-C32 High Performance MCB - Cầu dao tự động hiệu suất cao |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 3 Cực |
| Đặc tính nhả (Đường cong) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 32 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 400 / 690 Volt AC (Xoay chiều) 375 Volt DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt AC (Xoay chiều) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại điện áp đầu vào | AC / DC (Xoay chiều / Một chiều) |
| Dòng điện định mức (In) | 32 Ampe |
| Dòng ngắn mạch danh định (Icn) | (400 Volt) 20 kA (230 Volt) 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | (240 / 415 Volt AC) 36 kA (254 / 440 Volt AC) 20 kA (400 / 690 Volt AC) 4.5 kA (375 Volt DC) 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | (240 / 415 Volt AC) 30 kA (254 / 440 Volt AC) 15 kA (400 / 690 Volt AC) 3 kA (125 Volt DC) 30 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 ... 60 Hertz |
| Tổn thất công suất | 9.6 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Chỉ thị vị trí tiếp điểm | ON / OFF / TRIP (Bật / Tắt / Nhảy) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | Vận hành -25 ... +60 độ C |
| Khả năng kết nối dây (Cáp cứng) | 0 ... 70 mm² |
| Khả năng kết nối dây (Cáp mềm) | 0 ... 50 mm² |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 81 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 735 gram |
| Độ bền cơ học | 10,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10,000 chu kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.