| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS893001R0164 |
| Tên sản phẩm thương mại | S803N-C16 |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động hiệu suất cao S803N-C16 3 cực đặc tính C 16A 36kA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực (Poles) | 3 cực |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 16 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V (Điện xoay chiều - AC) 375 V (Điện một chiều - DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 ... 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 400V | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 400V | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) tại 400V (theo IEC 60898-1) | 25 kA |
| Tổn thất công suất | 9.3 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Khả năng đấu nối cáp (Cứng / Mềm) | 0 ... 50 mm² / 0 ... 70 mm² |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 81 mm x 95 mm x 82.5 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 735 gram (0.735 kg) |
| Lắp đặt | Trên thanh ray DIN 35 mm (TH35-15 hoặc TH35-7.5) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.