| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS893001R0104 |
| Tên sản phẩm (Type Designation) | S803N-C10 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 3 cực |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 10 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 240/415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 254/440V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 400/690V AC | 4.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 240/415V AC | 30 kA |
| Tổn thất công suất | 4.5 Watt (tại điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực là 1.5 Watt) |
| Độ bền cơ học | 6000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ không khí xung quanh để vận hành | -25 đến +60 độ C |
| Khả năng kết nối dây dẫn (Cứng/Mềm) | 0 ... 50 mm² / 0 ... 70 mm² |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 81 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 735 gram |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.