| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS892001R0844 |
| Mã định danh (Type designation) | S802N-C125 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động hiệu suất cao S802N-C125 |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 2 Cực |
| Đặc tính ngắt (Đường cong) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 125 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V AC; 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | (240 / 415 V AC) 36 kA (254 / 440 V AC) 20 kA (400 / 690 V AC) 4.5 kA (250 V DC) 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | (240 / 415 V AC) 30 kA (254 / 440 V AC) 15 kA (400 / 690 V AC) 3 kA (125 V DC) 20 kA |
| Tổn thất công suất | 18.8 W (tại điều kiện vận hành định mức mỗi cực 9.4 W) |
| Độ bền cơ học | 10,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 6,000 chu kỳ |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 °C |
| Kích thước (Rộng) | 54 mm |
| Kích thước (Cao) | 95 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.49 kg (490 g) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.