| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS892001R0824 |
| Mã kiểu sản phẩm (Product Type) | S802N-C100 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động hiệu suất cao S802N-C100 (MCB) |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 2 Cực |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V AC 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | 36 kA (tại 240 / 415 V AC) 20 kA (tại 254 / 440 V AC) 4.5 kA (tại 400 / 690 V AC) 20 kA (tại 250 V DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 30 kA (tại 240 / 415 V AC) 15 kA (tại 254 / 440 V AC) 3 kA (tại 400 / 690 V AC) 20 kA (tại 125 V DC) |
| Tần số định mức | 50 ... 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 16.2 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Bật / Tắt (ON / OFF) / Nhả (TRIP) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 54 mm x 95 mm x 82.5 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 490 gam (0.49 kg) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.