| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS892001R0404 |
| Tên sản phẩm mở rộng | S802N-C40 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance MCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 2 cực |
| Đặc tính nhả (Đường cong) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400/690 Volt AC (Xoay chiều) 250 Volt DC (Một chiều) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 36 kA (tại điện áp 240/415 Volt AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 30 kA (tại điện áp 240/415 Volt AC) |
| Tần số định mức (f) | 50 ... 60 Hertz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 Kilovolt |
| Tổn hao công suất | 7.4 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ bền cơ học | Trong lồng kín với nắp đậy |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Chiều rộng sản phẩm | 54 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 490 gram |
| Độ rộng theo số mô-đun | 3 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.