| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Tên sản phẩm mở rộng | S802N-C32 |
| Mã sản phẩm (ID) | 2CCS892001R0324 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao hiệu suất cao - S800N - 2 Cực - Đặc tính C - 32 Ampe |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 2 |
| Số cực được bảo vệ | 2 |
| Đặc tính nhả (Curve) | C |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 32 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 400 / 690 Volt AC (Xoay chiều) 250 Volt DC (Một chiều) |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 400 Volt |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kiloVolt |
| Loại điện áp đầu vào | AC/DC |
| Dòng hoạt động định mức ($I_e$) | 32 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức ($I_{cn}$) | (400 Volt) 20 kiloAmpe (230 Volt) 20 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) | (240 / 415 Volt AC) 36 kiloAmpe (254 / 440 Volt AC) 20 kiloAmpe (400 / 690 Volt AC) 4.5 kiloAmpe (250 Volt DC) 20 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cs}$) | (240 / 415 Volt AC) 30 kiloAmpe (254 / 440 Volt AC) 15 kiloAmpe (400 / 690 Volt AC) 3 kiloAmpe (125 Volt DC) 20 kiloAmpe |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hertz |
| Tổn thất công suất | 6.4 Watt (tại điều kiện tải định mức) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Bật / Tắt (ON / OFF) / Nhả (TRIP) |
| Cấp độ năng lượng giới hạn | 3 |
| Độ bền điện | 10,000 chu kỳ |
| Độ bền cơ học | 10,000 chu kỳ |
| Cấp bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25 đến +60 độ C |
| Nhiệt độ không khí xung quanh khi vận hành | -25 đến +60 độ C |
| Khả năng kết nối (Cáp cứng/mềm) | 0 ... 50 $mm^2$ (Cáp mềm) 0 ... 70 $mm^2$ (Cáp cứng) |
| Chiều rộng sản phẩm (tịnh) | 54 mm |
| Chiều cao sản phẩm (tịnh) | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (tịnh) | 82.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm (tịnh) | 490 gam |
| Kích thước module (DIN) | 3 |
| Độ sâu lắp đặt | 82.5 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.