| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS892001R0204 |
| Tên danh mục ABB | S802N-C20 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance MCB) S802N-C20 dòng 20A đặc tính C |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 2 cực |
| Đặc tính dòng cắt (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 20 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V AC; 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 ... 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 240/415 V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 254/440 V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400/690 V AC | 4.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 240/415 V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) tại 400 V AC | 25 kA |
| Tổn hao công suất | 7 Watt (tại điều kiện tải định mức) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Khả năng đấu nối dây (Cáp cứng) | 0 ... 50 mm² |
| Khả năng đấu nối dây (Cáp mềm) | 0 ... 70 mm² |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Kích thước (Rộng) | 54 mm |
| Kích thước (Cao) | 95 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 490 gram |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.