| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS892001R0104 |
| Ký hiệu danh mục ABB | S802N-C10 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao S802N-C10, 2 cực, đặc tính C, 10 Ampe, 36 kiloAmpe |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 2 cực |
| Đặc tính nhả (Curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 10 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V AC (Xoay chiều) 250 V DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại điện áp đầu vào | AC (Xoay chiều) / DC (Một chiều) |
| Dòng điện định mức (Ir) | 10 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | (240 / 415 V AC) 30 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | (240 / 415 V AC) 36 kiloAmpe (254 / 440 V AC) 20 kiloAmpe (400 / 690 V AC) 4.5 kiloAmpe (250 V DC) 20 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) theo IEC 60898-1 | (230 / 400 V AC) 20 kiloAmpe |
| Tần số định mức (f) | 50 ... 60 Hertz |
| Tổn hao công suất | 3 Watt (tại điều kiện vận hành định mức mỗi cực 1.5 Watt) |
| Vị trí tiếp điểm chỉ thị | ON (Bật) / OFF (Tắt) / TRIP (Đã nhảy) |
| Cấp độ giới hạn năng lượng | 3 |
| Số lần đóng cắt bền điện (Electrical Endurance) | 10,000 chu kỳ |
| Số lần đóng cắt bền cơ (Mechanical Endurance) | 10,000 chu kỳ |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Khả năng kết nối (Cáp mềm) | 0 ... 50 mm² |
| Khả năng kết nối (Cáp cứng) | 0 ... 70 mm² |
| Chiều rộng sản phẩm | 54 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 490 gram |
| Đơn vị lắp đặt (DIN Rail) | Thanh ray TH35-15 (35 x 15 mm) Thanh ray TH35-7.5 (35 x 7.5 mm) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.