| Thông số kỹ thuật / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS891001R0634 |
| Mã mở rộng (Extended Product Type) | S801N-C63 |
| Mô tả trên catalog | S801N-C63 High Performance Circuit Breaker |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực (Number of Poles) | 1 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 400 / 690 V AC; 125 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại điện áp đầu vào | AC/DC |
| Dòng điện cung cấp định mức | 63 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | 36 kA (tại 240 / 415 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 30 kA (tại 240 / 415 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 36 kA (tại 230 / 400 V AC) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 6.4 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | ON / OFF / TRIP |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm) | 0 ... 50 mm² |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng) | 0 ... 70 mm² |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 27 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 245 gam |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25 đến 60 độ C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.