| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS891001R0404 |
| Tên sản phẩm mở rộng | S801N-C40 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động MCB hiệu suất cao S800N 1 Cực C 40A 36kA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Số cực | 1 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 40 A |
| Dòng điện hoạt động định mức ($I_e$) | 40 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 400 / 690 V AC; 125 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Loại điện áp đầu vào | AC/DC |
| Dòng điện cung cấp định mức | 40 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức ($I_{cn}$) | (400 V) 25 kA (230 V) 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) | (240 / 415 V AC) 36 kA (254 / 440 V AC) 20 kA (400 / 690 V AC) 4.5 kA (125 V DC) 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cs}$) | (240 / 415 V AC) 30 kA (254 / 440 V AC) 15 kA (400 / 690 V AC) 3 kA (125 V DC) 20 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 3.7 W (tại điều kiện hoạt động định mức trên mỗi cực) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Cấp quá áp | IV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng) | 0 ... 50 mm² |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm) | 0 ... 70 mm² |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25 đến 60 °C |
| Chiều rộng sản phẩm | 27 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh sản phẩm | 0.245 kg |
| Đơn vị đóng gói (Mức 1) | Hộp 1 cái |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.