| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS891001R0164 |
| Tên sản phẩm | S801N-C16 |
| Mô tả | High Performance Miniature Circuit Breaker (Cầu dao tự động hiệu suất cao) |
| Tiêu chuẩn (Standards) | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực (Number of Poles) | 1 |
| Đặc tính ngắt (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng định mức ($I_n$) | 16 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 400/690 V AC; 125 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) | 36 kA (tại 240/415 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 30 kA (tại 240/415 V AC) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tổn thất công suất (Power Loss) | 3.1 W |
| Chỉ số bảo vệ (IP Rating) | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 ... 60 °C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 27 mm x 95 mm x 82.5 mm |
| Độ rộng theo đơn vị mô-đun | 1.5 |
| Trọng lượng tịnh | 245 g |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.