| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 2CCS891001R0104 |
| Tên loại sản phẩm mở rộng | S801N-C10 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao S801N-C10 36kA 10A 1P |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 1 cực |
| Đặc tính nhả (Đường cong) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 10 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 690 V AC; 125 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | (240 / 415 V AC) 36 kA (254 / 440 V AC) 20 kA (125 V DC) 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | (240 / 415 V AC) 30 kA |
| Tổn thất công suất | 1.5 Watt (tại điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực) |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Độ bền cơ học | 10,000 chu kỳ |
| Khả năng kết nối dây dẫn (Cứng/Mềm) | 0 ... 50 mm² / 0 ... 70 mm² |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 27 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 245 gram |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.