| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 2CCS884001R0844 |
| Tên sản phẩm | S804C-C125 |
| Mô tả catalog | S804C-C125 High Performance MCB |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 4 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 125 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 254 / 440 V AC; 125 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) | 25 kA (tại 240 / 415 V AC) 15 kA (tại 254 / 440 V AC) 10 kA (tại 500 V DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 18 kA (tại 240 / 415 V AC) 10 kA (tại 254 / 440 V AC) 10 kA (tại 125 V DC) |
| Tổn thất công suất (Power Loss) | 37.6 Watt (9.4 Watt mỗi cực) |
| Độ bền cơ học | 6000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng/Cáp mềm) | 1 ... 50 mm² (Cứng) / 1 ... 70 mm² (Mềm) |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 °C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 106 mm x 95 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.98 kg (980 gam) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.