| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS884001R0824 |
| Tên sản phẩm (Type) | S804C-C100 |
| Mô tả ngắn | High Performance Circuit Breaker S800C |
| Tiêu chuẩn (Standards) | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực (Number of Poles) | 4 |
| Đặc tính dòng cắt (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (Rated Current In) | 100 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Rated Operational Voltage Ue) | 254/440 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Rated Insulation Voltage Ui) | 500 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Rated Impulse Withstand Voltage Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (Rated Frequency f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Rated Ultimate Short-Circuit Breaking Capacity Icu) | 25 kA (tại 240/415 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Rated Short-Circuit Capacity Icn) | 15 kA (tại 230/400 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch dịch vụ (Rated Service Short-Circuit Breaking Capacity Ics) | 15 kA (tại 240/415 V AC) |
| Tổn hao công suất (Power Loss) | 32 W (ở điều kiện vận hành định mức) |
| Độ bền (Endurance) | Điện: 6000 chu kỳ / Cơ khí: 4000 chu kỳ |
| Cấp độ bảo vệ (Degree of Protection) | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động (Ambient Air Temperature) | -25 ... +60 °C |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 106 mm x 82.5 mm x 95 mm |
| Trọng lượng (Product Net Weight) | 0.98 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.