| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Order Code) | 2CCS884001R0804 |
| Tên sản phẩm | S804C-C80 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance MCB) |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 4 cực |
| Đặc tính nhả (Đường cong) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 80 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 254/440 Volt AC, 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 240/415 Volt AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 254/440 Volt AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500 Volt DC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 240/415 Volt AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) theo tiêu chuẩn IEC 60898-1 tại 230/400 Volt AC | 15 kA |
| Tổn hao công suất | 25.6 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Tổn hao công suất trên mỗi cực | 6.4 Watt |
| Độ nhiễm bẩn | 3 |
| Cấp quá áp | IV |
| Khả năng đấu nối cáp (Cáp cứng) | 0 đến 70 mm² |
| Khả năng đấu nối cáp (Cáp mềm) | 0 đến 50 mm² |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 độ C đến +60 độ C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 độ C đến +70 độ C |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 106 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.98 kg (980 gam) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.