| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 2CCS884001R0104 |
| Tên sản phẩm (Type) | S804C-C10 |
| Mô tả | Cầu dao tự động hiệu suất cao S804C-C10 |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 4 |
| Số cực được bảo vệ | 4 |
| Đặc tính ngắt (Curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 10 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 440 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 240/415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 254/440V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V DC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 240/415V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) tại 230/400V AC | 15 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất (Power Loss) | 6 W (ở điều kiện vận hành định mức) |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 °C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 106 mm x 95 mm x 82.5 mm |
| Kích thước theo module (DIN) | 6 module |
| Trọng lượng tịnh | 980 g |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.