| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS883001R0844 |
| Tên sản phẩm (Type Designation) | S803C-C125 |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động MCB hiệu suất cao S803C-C125 3 cực dòng C 125A 25kA |
| Tiêu chuẩn (Standards) | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1 |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (Rated Current - In) | 125 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Rated Operational Voltage - Ue) | 254/440 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Rated Insulation Voltage - Ui) | 500 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Rated Impulse Withstand Voltage - Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (Rated Frequency - f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Rated Ultimate Short-Circuit Breaking Capacity - Icu) | 25 kA (tại 240/415 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Rated Service Short-Circuit Breaking Capacity - Ics) | 18 kA (tại 240/415 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Rated Short-Circuit Capacity - Icn) | 15 kA (tại 230/400 V AC) |
| Tổn thất công suất (Power Loss) | 9.4 W mỗi cực (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 ... +60 °C |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 81 mm x 82.5 mm x 95 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 0.74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.