| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS883001R0804 |
| Tên sản phẩm (Type designation) | S803C-C80 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 3 cực |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 80 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 254/440 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 240/415 Volt AC | 25 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 254/440 Volt AC | 15 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 240/415 Volt AC | 18 kA (Kilo Ampe) |
| Tổn thất công suất | 19.2 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Kích thước (Rộng) | 81 mm |
| Kích thước (Cao) | 95 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.