| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 2CCS883001R0634 |
| Tên sản phẩm | S803C-C63 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 3 Cực |
| Đặc tính nhả (Curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 63 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 / 415 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240/415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 254/440V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 375V DC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 240/415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) theo IEC 60898-1 | 15 kA (tại 230/400V AC) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn hao công suất | 19.2 Watt (6.4 Watt mỗi cực) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ bền điện | 6000 chu kỳ |
| Độ bền cơ học | 4000 chu kỳ |
| Khả năng đấu nối cáp (Cứng) | 0 ... 70 mm² |
| Khả năng đấu nối cáp (Mềm) | 0 ... 50 mm² |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Chiều rộng sản phẩm | 81 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.735 kg (735 g) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.