| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS883001R0504 |
| Tên sản phẩm mở rộng | S803C-C50 |
| Mô tả danh mục | S803C-C50 High Performance MCB |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 3 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 50 Amperes |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 254/440 Volt AC; 375 Volt DC |
| Điện áp định mức (Ur) | 440 Volt |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 Kilovolt |
| Tần số định mức (f) | 50...60 Hertz |
| Tổn hao công suất | 12.9 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | (400 Volt) 15 Kiloamperes (230 Volt) 15 Kiloamperes |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | (240 / 415 Volt AC) 25 Kiloamperes (254 / 440 Volt AC) 15 Kiloamperes (375 Volt DC) 10 Kiloamperes |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | (240 / 415 Volt AC) 18 Kiloamperes (254 / 440 Volt AC) 10 Kiloamperes (125 Volt DC) 10 Kiloamperes |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ không khí xung quanh | Vận hành -25...+60 độ C |
| Khả năng kết nối (Cáp cứng) | 0...70 mm2 |
| Khả năng kết nối (Cáp mềm) | 0...50 mm2 |
| Chiều rộng sản phẩm | 81 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh sản phẩm | 0.74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.