| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS882001R0634 |
| Tên sản phẩm | S802C-C63 High Performance MCB |
| Dòng sản phẩm | S800C |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực (Poles) | 2 |
| Đặc tính cắt (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 63 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 254/440 V AC; 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 240/415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 254/440V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch dịch vụ (Ics) tại 240/415V AC | 18 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất (Power Loss) | 12.8 W (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Độ bền cơ học | 4000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 6000 chu kỳ |
| Khả năng đấu nối cáp (Cứng/Mềm) | 0 ... 50 mm² / 0 ... 70 mm² |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 54 mm x 95 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng | 490 g |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 ... +60 °C |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.