| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS882001R0504 |
| Tên sản phẩm | S802C-C50 |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động hiệu suất cao S800C 2 cực C 50A |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 2 cực |
| Đặc tính nhả (Trip curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 50 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 254/440 V AC (Tối đa); 230/400 V AC (Tiêu chuẩn) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 240/415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) theo IEC 60898-1 tại 400V AC | 15 kA |
| Loại điện áp | AC/DC |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 8.6 W (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 °C |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 54 mm x 95 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 510 g |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.