| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 2CCS881001R0824 |
| Tên sản phẩm (Type designation) | S801C-C100 |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động hiệu suất cao S800C 1 Cực C 100 Ampe 25kA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 1 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 254 Volts xoay chiều (AC) / 125 Volts một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 Volts |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại điện áp đầu vào | Xoay chiều (AC) / Một chiều (DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 25 kA (tại 254 Volts AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 15 kA (tại 254 Volts AC) |
| Tần số định mức | 50 ... 60 Hertz |
| Tổn hao công suất | 8.3 Watts |
| Chỉ thị vị trí tiếp điểm | ON / OFF / TRIP |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường vận hành | -25 đến +60 độ C |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng) | 0 đến 50 mm² |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm) | 0 đến 70 mm² |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 27 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.245 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.