| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS881001R0404 |
| Tên sản phẩm (Type) | S801C-C40 |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động hiệu suất cao S801C-C40 1 cực, đặc tính C, 40A, 25kA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 1 cực |
| Đặc tính nhả (Curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức (Ie) | 40 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 254 Volt AC / 125 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại điện áp đầu vào | AC/DC (Xoay chiều / Một chiều) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 25 kA (tại 240/415 Volt AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 15 kA (tại 240/415 Volt AC) |
| Tổn hao công suất | 3.7 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Độ rộng sản phẩm | 27 mm |
| Độ cao sản phẩm | 95 mm |
| Độ sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.245 kg |
| Nhiệt độ không khí xung quanh khi vận hành | -25 đến +60 độ C |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.