| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS881001R0324 |
| Mã EAN | 7612271213032 |
| Tên mô tả danh mục | S801C-C32 High Performance MCB |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 1 cực |
| Đặc tính nhả (Đường cong) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 32 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 254/440 Volt AC, 125 Volt DC |
| Điện áp định mức (Ur) | 440 Volt |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 Volt |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 25 kA (tại 230/400 Volt AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 25 kA (tại 240/415 Volt AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) | 15 kA (tại 240/415 Volt AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tổn thất công suất | 3.2 Watt (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25 đến +60 độ C |
| Kích thước (Rộng) | 27 mm |
| Kích thước (Cao) | 95 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 245 gram |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.