| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CCS881001R0254 |
| Tên sản phẩm mở rộng | S801C-C25 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động hiệu suất cao (High Performance Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 1 cực |
| Đặc tính cắt (Đặc tuyến từ nhiệt) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 25 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 254/440 Volt AC, 125 Volt DC |
| Điện áp định mức (Ur) | 440 Volt |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 ... 60 Hertz |
| Tổn thất công suất | 4.3 Watt (tại điều kiện vận hành định mức mỗi cực) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 25 kA (tại 240/415 Volt AC) 15 kA (tại 254/440 Volt AC) 30 kA (tại 125 Volt DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 15 kA (tại 240/415 Volt AC) 10 kA (tại 254/440 Volt AC) 30 kA (tại 125 Volt DC) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ bền cơ học | 10,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10,000 chu kỳ |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng) | 0 ... 50 mm² |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm) | 0 ... 70 mm² |
| Nhiệt độ không khí xung quanh khi vận hành | -25 đến +60 độ C |
| Chiều rộng sản phẩm | 27 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 245 gram |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.