| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 2CCS864001R0824 |
| Mã đặt hàng (Type) | S804S-C100 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động hiệu suất cao S800S, 4 cực, đặc tính C, 100A, 50kA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2, UL 1077 |
| Số cực | 4 |
| Đặc tính cắt (Curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 100 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400/690 V AC; 375 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 240/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 254/440V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 400/690V AC | 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 240/415V AC | 40 kA |
| Tổn hao công suất | 32 W (tại điều kiện vận hành định mức) |
| Độ bền điện | 6000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ đóng cắt |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 °C |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng/Cáp mềm) | 0 ... 50 mm² (Cáp mềm) / 0 ... 70 mm² (Cáp cứng) |
| Chiều rộng sản phẩm | 106 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.980 kg (980 g) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.