| Thông số | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 2CCS864001R0804 |
| Mã đặt hàng EAN | 7612271200949 |
| Tên loại sản phẩm | S804S-C80 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động hiệu suất cao S800S 4 cực đặc tính C 80 Ampe |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60898-1, UL 1077 |
| Số cực | 4 cực |
| Đặc tính nhả (Curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 80 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400/690 Vôn AC (Xoay chiều) 375 Vôn DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV (Kilo Vôn) |
| Tần số định mức (f) | 50 ... 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | 50 kA tại 240/415 Vôn AC 50 kA tại 254/440 Vôn AC 6 kA tại 400/690 Vôn AC 30 kA tại 375 Vôn DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 40 kA tại 240/415 Vôn AC 22.5 kA tại 254/440 Vôn AC 4 kA tại 400/690 Vôn AC |
| Tổn thất công suất | 25.6 Watt (tại điều kiện vận hành định mức mỗi cực 6.4 Watt) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | BẬT / TẮT / TRIP (Nhảy) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Khả năng đấu nối cáp | Cáp mềm: 0 ... 50 mm² Cáp cứng: 0 ... 70 mm² |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +60 độ C |
| Chiều rộng sản phẩm | 106 mm (milimét) |
| Chiều cao sản phẩm | 95 mm (milimét) |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm (milimét) |
| Trọng lượng tịnh | 980 gam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.